Mã cuộc đấu giá: 15032
Bắt đầu: 05/09/2026 09:30:00
Kết thúc dự kiến: 05/09/2026 10:15:05
| Mã tài sản: | DN-792.26 (97.2/2026) |
|---|---|
| Tên tài sản: | Công ty Đấu giá Hợp danh Đông Nam thông báo đấu giá tài sản là: Quyền sử dụng đất và tài sản gắn liền với đất tại thửa đất số: 1163, tờ bản đồ số: 20, địa chỉ: Xã Tịnh Hiệp, huyện Sơn Tịnh, tỉnh Quảng Ngãi (nay là xã Ba Gia, tỉnh Quảng Ngãi) |
| Mô tả tài sản: |
Xem thông tin chi tiết
|
| Giá khởi điểm: | 694.000.000 VNĐ |
| Bước giá: | 5.000.000 VNĐ |
| Người có tài sản: | Ngân hàng TMCP Quốc tế Việt Nam |