Tài Sản Đang Đấu Giá
Xem Thêm +Tài Sản Sắp Đấu Giá
Xem Thêm +
Công ty Đấu giá hợp danh Minh Pháp thông báo đấu giá Quyền sử dụng đất thuộc thửa đất số 926, tờ bản đồ số 5 tại Ấp Tân Bình, xã Hòa Khánh Tây, huyện Đức Hòa, tỉnh Long An (nay là xã Hòa Khánh, tỉnh Tây Ninh)
Thời gian đấu giá:
Bắt đầu: 03/09/2026 14:30:00
Giá Khởi Điểm: 768.000.000 đồng
Chi nhánh Hà Nội Công ty Đấu giá Hợp danh Bến Thành thông báo đấu giá tài sản là: Tài sản cũ hỏng của Bệnh viện đa khoa khu vực Vân Đồn theo Quyết định số 780/QĐ-SYT của sở Y Tế Quảng Ninh ngày 16/6/2026.
Thời gian đấu giá:
Bắt đầu: 03/09/2026 15:00:00
Giá Khởi Điểm: 18.275.000 Việt Nam đồng
Công ty Đấu giá hợp danh Minh Pháp thông báo đấu giá tài sản Quyền sử dụng đất thuộc thửa đất số 927, tờ bản đồ số 5 tại Ấp Tân Bình, xã Hòa Khánh Tây, huyện Đức Hòa, tỉnh Long An (nay là xã Hòa Khánh, tỉnh Tây Ninh)
Thời gian đấu giá:
Bắt đầu: 03/09/2026 15:00:00
Giá Khởi Điểm: 1.232.000.000 đồng
Công ty đấu giá hợp danh Vạn Thành An thông báo đấu giá Quyền sử dụng đất và tài sản khác gắn liền với đất tại thửa đất số: 22, tờ bản đồ số 47, X.Đức Hòa Thượng, H.Đức Hòa, T.Long An (Nay là X.Mỹ Hạnh, T.Tây Ninh).
Thời gian đấu giá:
Bắt đầu: 04/09/2026 08:30:00
Giá Khởi Điểm: 5.700.000.000 VNĐ
Công ty đấu giá hợp danh Vạn Thành An thông báo đấu giá 08 QSDĐ và tài sản gắn liền với đất tại các thửa đất số 514, 515, 516, 517, 518, 519, 520 tờ bản đồ số 13 và tại các thửa đất 646, 645, 648, 924, 649, tờ bản đồ số 3 X.Tân An Hội, TP.HCM.
Thời gian đấu giá:
Bắt đầu: 04/09/2026 08:30:00
Giá Khởi Điểm: 57.447.450.000 VNĐ
Công ty Đấu giá Hợp danh Tài sản Việt Nam thông báo đấu giá Quyền sử dụng đất và tài sản gắn liền với đất tại TĐ số 327, TBĐ số 22; DT: 508,5 m2; địa chỉ: Tổ 7, P. Thịnh Lang, TP. Hoà Bình, T. Hoà Bình (nay là TDP số 7, P. Hoà Bình, T. Phú Thọ)
Thời gian đấu giá:
Bắt đầu: 04/09/2026 09:00:00
Giá Khởi Điểm: 11.759.000.000 đồng
Tài Sản Đã Đấu Giá
Xem Thêm +
Công ty Đấu giá hợp danh Vạn Thành An thông báo đấu giá Xe ô tô nhãn hiệu VINFAST LUX A2.0 đã qua sử dụng, biển kiểm soát số 43A-552.91
CHI TIẾT XEM TẠI HỒ SƠ ĐẤU GIÁ
Công ty Đấu giá Hợp danh Tài sản Việt Nam thông báo đấu giá 01 chiếc xe ô tô con; Nhãn hiệu: MG; Số loại: ZS 1.5L LUX; Màu xe: Đen; Năm sản xuất: 2023; BKS: 36K-073.46
Đấu giá 01 chiếc xe ô tô con; Nhãn hiệu: MG; Số loại: ZS 1.5L LUX; Màu xe: Đen; Năm sản xuất: 2023; BKS: 36K-073.46
Công ty Đấu giá hợp danh Tài sản Việt Nam thông báo đấu giá 01 chiếc xe ô tô con; Nhãn hiệu: NISSAN; Số loại: NAVARA; Loại xe: Tải pickup cabin kép; Màu xe: Trắng; BKS: 19C-148.13
Đấu giá 01 chiếc xe ô tô con; Nhãn hiệu: NISSAN; Số loại: NAVARA; Loại xe: Tải pickup cabin kép; Màu xe: Trắng; BKS: 19C-148.13
Công ty đấu giá hợp danh Minh Pháp thông báo đấu giá tài sản: 01 xe ô tô con; Nhãn hiệu: MG; Số loại: MG5 1.5L; BKS: 73A-263.44
01 xe ô tô con; Nhãn hiệu: MG; Số loại: MG5 1.5L; BKS: 73A-263.44
Công ty Đấu giá hợp danh Minh Pháp thông báo đấu giá Xe ô tô tải tự đổ nhãn hiệu DAEWOO, số loại: NOVUS, biển kiểm soát: 63A-725.44
Xe ô tô tải tự đổ nhãn hiệu DAEWOO, số loại: NOVUS, biển kiểm soát: 63A-725.44
Công ty Đấu giá hợp danh Minh Pháp thông báo đấu giá tài sản 01 xe ô tô con; Nhãn hiệu: VOLKSWAGEN; Số loại: T-CROSS; BKS: 51L-600.10
01 xe ô tô con; Nhãn hiệu: VOLKSWAGEN; Số loại: T-CROSS; BKS: 51L-600.10
Tin Tức Mới Nhất
Công ty Đấu giá Hợp danh Tân Đại Phát xin TB bán đấu giá tài sản là 01 xe ô tô Cressida và 01 xe ô tô Toyota Hiace...
Chia sẻ hạ tầng triển khai đấu giá trực tuyến....
Đấu giá tài sản trực tuyến ngăn chặn tình trạng thiếu minh bạch thông tin....
Doanh nghiệp muốn lan tỏa hình thức đấu giá trực tuyến....



