Mã cuộc đấu giá: 14877
Bắt đầu: 03/09/2026 15:00:00
Kết thúc dự kiến: 03/09/2026 16:00:29
| Mã tài sản: | BT.HN-095.26 |
|---|---|
| Tên tài sản: | Chi nhánh Hà Nội Công ty Đấu giá Hợp danh Bến Thành thông báo đấu giá tài sản là: Tài sản cũ hỏng của Bệnh viện đa khoa khu vực Vân Đồn theo Quyết định số 780/QĐ-SYT của sở Y Tế Quảng Ninh ngày 16/6/2026. |
| Mô tả tài sản: |
Xem thông tin chi tiết
|
| Giá khởi điểm: | 18.275.000 Việt Nam đồng |
| Bước giá: | 500.000 Việt Nam đồng |
| Người có tài sản: | Bệnh viện Đa khoa khu vực Vân Đồn |